மனைவியிடம் படாத பாடு படும் கணவர்கள்..!! வயிறு வ லிக்க சிரிக்க வைக்கும் நகைச்சுவை டப்ஸ்மேஷ்..

இப்போல்லாம் இதயம் லப்டப்… லப்டப்-ன்னெல்லாம் அ டிக்க றதில்ல. டிக்டாக் டிக்டாக்- ன்னுதான் அ டிக் குது எல்லோருக்கும். ஆமாங்க… பொழுது போகணும்னு கொஞ்ச நேரம் கையில் வெச்சு விளையாடின கைப்பேசி.

இப்போ கையோட ஆறாவது விரலா ஒட்டிக்கிட்டே இருக்கு. கடந்த சில ஆண்டுகளில் இணைய பயன்பாடு அதிகரித்துள்ளதால் பலரும் தங்களது திறனை இணைய தளத்தில் வெளிப்படுத்தி வருகின்றனர். முன்பெல்லாம் பலரும் பொதுவெளியில் நடனம் ஆடவும்.

பேசவும் தங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்தவும் ரொம்பவே தயக்கம் காட்டினார்கள். ஆனால் இன்றைய தலைமுறையினர் ரொம்பவும் தைரியத்தோடு தங்கள் திறமையை பொதுவெளியில் வெளிப்படுத்தி அசத்துகின்றனர். டிக் டாக் போன்ற செயலிகளை பயன்படுத்துகின்றனர். மனைவியிடம் படாதபாடு படும் கணவர்களின் டப்ஸ்மேஷ்,  தற்போது இணையத்தில் வைரலாகும் அக்காணொளி பதிவு இதோ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.