கணவருடன் ஏற்பட்ட த க ராறு…. சற்றும் யோசிக்காமல் பட்டப்பகலில் மனைவி எடுத்த விபரீத முயற்சி… வைரலாகும் காணொளி

எந்தவொரு அர்த்தமுள்ள உறவிலும் மோதல் தவிர்க்க முடியாதது. (என் கணவரைக் கேளுங்கள்.) தம்பதியர்கள் வாழ்க்கையை ஒரே மாதிரியாகச் செயலாக்குகிறார்கள், மேலும் அவரது ஒவ்வொரு தனித்துவக் கதையும் தூண்டுதல்கள், சிந்தனை முறைகள் மற்றும் உணர்ச்சிபூர்வமான பதில்களின் தனித்துவமான கலவையின் விளைவாகும். இந்தக் காரணங்களுக்காக, தம்பதிகள் எப்போதாவது கருத்து வேறுபாடுகளில் தங்களைக் காணலாம் அது விரைவில் சண்டையாக மாறும்.

ஆனால் வாதிடுவதை ஒரு மோசமான விஷயமாகப் பார்ப்பதற்குப் பதிலாக, நிபுணர்கள் உறவு மோதல்கள் ஆரோக்கியமானதாக இருக்கும் என்று ஒப்புக்கொள்கிறார்கள், உங்கள் கூட்டாளரைப் பற்றி மேலும் அறியவும், நீங்கள் எவ்வாறு இணைந்து பணியாற்றலாம் என்பதையும் அறிய இது ஒரு வாய்ப்பாகும். நிச்சயமாக, உங்கள் இரத்தம் கொதிக்கும்போது, உங்கள் சகிப்புத்தன்மை சரிந்து, நீங்கள் ஊக்கமின்மையின் கடலில் மூழ்கும்போது அதைப் பார்ப்பது கடினமாக இருக்கும். போராட்டம் உண்மையானதாக இருக்கலாம் ஆனால் பிரச்சினைகள் எழும் போது பதற்றத்தை சமாளிக்க உத்திகள் உள்ளன அதை பயிற்சிசெய்யுங்கள்.

இதை போன்ற தம்பதியருக்கு இடையே ஏற்பட்ட சண்டையின் விளைவு தான் இந்த வீடியோ காணொளி சேலம் மாவட்டம் குறிஞ்சி நகர் வீடு வரியா குடியிருப்பில் ஜோசப் என்பவர் வசித்து வருகிறார் இவரது மனைவி பிலோமினா இவருக்கு உடல் நெல்லை சேரியில்லாத நிலையில் இருந்துள்ளார் இதை எடுத்து இவர்கள் இருவருக்கும் தகராறு ஏற்பட்டது எதனால் கோவித்து கொண்ட பிலோமினா வீட்டின் அருகில் இருந்த சாக்கடை பகுதிக்கு சென்றுள்ளார்.

அங்கு புதியதாக பாலம் காட்டும் பனி நடைபட்டு வருகின்றது அதை எதுத்து அந்த சாக்கடையை தூதுவரப்பட்டு ஆழம்படுத்த பட்டிருந்தது, அந்த பகுதிக்கு சென்ற மக்கள் பிலோமினாவின் செயலை கண்டு அச்சமடைந்தனர் அங்கு இருந்த இரண்டு வாலிபர்கள் அவரிடம் பேசி அவரை அல்லேக்காக அங்கு இருந்து தூக்கினர் பின்னர் அவருக்கு தண்ணீர் கொடுத்து சந்தனம் செய்தனர், இதோ அந்த வீடியோ காட்சி.

Leave a Reply

Your email address will not be published.