எதிர்பாராமல் நடந்த விலங்குகளின் தா க்கு த ல்..! நெஞ்சை உறைய வைக்கும் திக் திக் காட்சிகள்

இதை வீடியோ பதிவில் விலங்குகள் எதிர்பாராத நிலையில் மனிதர்களை தாக்கும் காட்சிகளை காணலாம் பொதுவாக விலங்கு உங்களைத் தாக்குவதற்கு சில முக்கிய காரணங்கள் உள்ளன, முதலாவது பயம், நாம் ஏன் நம் முதுகால்களில் சுற்றி நடக்க வேண்டும், நம் பற்களையும் கண்களின் வெண்மையையும் காட்டுகிறோம்? சிங்கங்கள், மனிதர்களை சந்திக்கும் போது முற்றிலும் பயன்படுத்தப்படாத சிங்கங்கள் ஓடிவிடும்.

உணவுக்காக சிங்கங்கள் தூய வேட்டையாடுபவர்கள் பாதி வேட்டையாடும் நம்மைப் போலல்லாமல், அவை கொல்வதில் மேதைகள். சிங்கங்கள் தொலைவில் மான்களை உற்றுப் பார்த்துக் கொண்டிருப்பதைக் காணும்போது, ​​அவை முட்டாள்தனமாக இல்லை, அவை தங்கள் இரையின் பழக்கவழக்கங்களைப் பற்றிய அறிவை தொடர்ந்து புதுப்பிக்கின்றன. எனவே, அவர்கள் மனித பயத்தை இழக்கும்போது அவர்கள் உங்களைச் சோதிக்கத் தொடங்குவார்கள்

அடுத்து அவர்களின் குட்டிகளைப் பாதுகாப்பது, இந்த வழக்கில் நீங்கள் விரைவாக பின்வாங்க வேண்டும், பின்னோக்கி நடக்க வேண்டும் அதுவே நமக்கு நல்ல அதிர்ஷ்டம்.

கோபம் இது ஒரு கரணம் ஆண் யானைகள் பருவத்திற்குச் செல்வது இதற்கு நல்ல உதாரணம், இது “musth” என்று அழைக்கப்படுகிறது. அவர்கள் மூலம் அதிக அளவு டெஸ்டோஸ்டிரோன் பம்ப் செய்து எதையும் தாக்கும் இதை போன்ற காரணத்தினால் எதிர்பாராத நேரத்தில் விலங்குகள் மனிதர்களை தாக்க முயற்சிக்கும் வீடியோ காட்சிகள் இதோ நீங்களும் பாருங்கள்

Leave a Reply

Your email address will not be published.