மேடையில் பாடி கொண்டிருக்கும் போது திடிரென பிரசவித்த பெண்..!! தி கை த்து போன பொது மக்கள்.. வைரல் வீடியோ

இந்த உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது வி னோ த ங்களும் வித்தியாசங்களும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது. அதில் சில நம்மை வி ய ப்பில் மூழ்க வைத்து விடும், அப்படி வித்தியாசமான சம்பவங்களையும் நிகழ்வுகளையும் தற்போதைய இணைய உலகில் இருந்து அறிந்து வருகின்றோம், அந்த வகையில் இன்றும் உங்களுக்கு ஒரு சுவாரஷ்யமான காணொளியின் தொகுப்பு.

எண்டோர்பின் மற்றும் மகிழ்ச்சியான ஹா ர் மோனான செரோடோனின் அளவை அதிகரிப்பதன் மூலம் தாய்மார்கள் ஓய்வெடுக்க பாடுவது உதவுகிறது என்று வழக்கறிஞர்கள் கூறுகிறார்கள், இது குழந்தை தாயின் குரலை அடையாளம் காண உதவுவதால், பிறக்காத குழந்தையுடன் பி ணை க்க உதவுகிறது என்று நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர்.

பாடும் வகுப்புகளில் கற்றுக்கொண்ட சுவாச நுட்பங்களும் பிரசவத்தின் போது ஏற்படும் வ லி யைக் குறைக்கும் என்று அவர்கள் கூறுகின்றனர்.
“பாடுவது மூச்சைக் கட்டுப்படுத்தவும் மெதுவாகவும் உதவும். பிரசவத்தின்போது ஆழமாகவும் மெதுவாகவும் சுவாசிக்க அந்த நுட்பங்களைப் பயன்படுத்துவது உண்மையில் உங்கள் தசைகளையும் உடலையும் அமைதிப்படுத்தும்”

இந்த வீடியோவில் ஒரு நிறை மாத கர்பிணி பாடகர் மேடையில் பாடிக்கொண்டிருந்த போது தீ டி ரென அவருக்கு பிரசவ வ லி வந்துவிட்டது அப்புடியே அவர் கிழே அமர்ந்துவிட்டார், பின்னர் அங்கு இருந்த பாதுகாவலர்கள் அவரை தூக்கிக்கொண்டு மருத்துவமனைக்கு சென்றனர் இதோ அந்த வீடியோ காட்சி.

Leave a Reply

Your email address will not be published.