இப்படியொரு திறமை கொண்ட டிரைவரை பார்த்து இருக்கிறீர்களா !! வண்டியை அந்தரத்தில் நிறுத்தி வச்ச சம்பவம.!!

புதுமையான மனிதர்களும் புதுமையான மனித செயற்பாடுகளும் சற்று ஆ ச் ச ர் யத்தைத்தான் தருகின்றன. மனிதன் சிந்தித்து பார்க்க முடியாத அளவிற்கு விஞ்ஞானம் வளர்ந்து வரும் அதே நேரம் மனித செயற்பாடுகளும் வித்தியாசமான செயற்பாடுகளும் உலகில் அதிகரித்து வருகிறது.

ஏனெனில் இப்படியெல்லாம் டிரைவர் இருக்கிறாரா என்று சிந்திக்க வைக்கும் படியாக நடைபெற்றுள்ள இந்த காணொளி அமைப்பு வைரலாகி வருகிறது. தற்போதெல்லாம் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு தான் உள்ளன,

அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு திறமைசாலிகளும் அவர்களின் திறமை பற்றிய நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, உலகில் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்து கொள்வதற்கு சமூக வலைத்தள பாவனையானது பெரிதும் உதவுகிறது.

தற்போதைய இணையவழி நவநாகரிக உலகில் பயணித்து கொண்டிருக்கும் யாவருமே, பழையன கழிதலும் புதியன புகுதலும் என்ற பழமொழிக்கு ஏற்ப மாறிக்கொண்டு வருகிறார்கள், இதற்கு சிறந்த உதாரணம் இன்றைய சமூதாயத்தில் எல்லாமே மாறியுள்ளது. பொதுவாக எல்லோரும் வளர்ச்சியின் தன்மைக்கு ஏற்ப புதிதாக எதையாவது சிந்திக்க தான் விரும்புகிறார்கள்.

இப்படியொரு திறமை கொண்ட டிரைவரை பார்த்து இருக்கிறீர்களா வண்டியை நெட்டு குத்தாக நிறுத்திவச்ச சம்பவம் தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.