கவ ர்ச்சி உடையில் ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ள நடிகை நீது சந்திரா..! சொக்க வைக்கும் ஹாட் போட்டோஸ் உள்ளே..

நடிகை நீது சந்திரா, “யாவரும் நலம்” என்ற படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் நடிகையாக அறிமுகமானார். இப்படத்தைத் தொடர்ந்து தீராத விளையாட்டு பிள்ளை, யுத்தம் செய், ஆதி பகவன், சேட்டை, திலகர், சிங்கம் 3 மற்றும் வைகை எக்ஸ்பிரஸ் ஆகிய படங்களில் நடித்துள்ளார்.

தமிழைத் தொடர்ந்து ஹிந்தி, தெலுங்கு, கன்னடம் ஆகிய மொழிகளில் நடித்துள்ளார். தொடர்ந்து சமூக வலைதளங்களில் கவர்ச்சி புகைப்படங்கள் போஸ்ட் செய்வதை வ ழக்கமாக வைத்திருந்தார். மேலும், கவ ர்ச்சி காட்டி ஹாட் வீடியோக்கள், புகைப்படங்கள் வெளியிடுவதன் மூலம் ரசிகர்களை க வ ர்ந்து வருகிறார் நீத்து சந்திரா.

அந்த வகையில் தற்போது கவ ர்ச்சி உடையில் ஹாட் போஸ் கொத்துட்டுள்ள இவரின் புகைப்படங்கள் சில இணையத்தில் உலா வருகின்றன என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும், இந்த புகைப்படங்கள் இவருடைய ரசிகர்களை வெகுவாக கவர்ந்துளளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.