‘கொஞ்சம் மாடர்ன் தான்’… ‘பாவம் கணேசன்’ சீரியல் நடிகை வெளியிட்டுள்ள ஹாட் போட்டோஸ் உள்ளே..

சீரியல் நடிகை நேகா கவுடா, இவர் ‘கல்யாணப்பரிசு’ மற்றும் ‘பாவம் கணேசன்’ ஆகிய சீரியலில் முக்கியமான கேரக்டரில் நடித்துக் கொண்டிருந்தார். சீரியலில் காயத்ரி ஆகிய கேரக்டரில் நடித்து வந்தார் நேகா கவுடா. மேலும், இவருடைய தந்தை கன்னட தமிழ் சினிமாவில் மேக்கப் ஆர்டிஸ்ட் ஆக இரண்டுக்கிறார். அதுமட்டுமில்லாமல் பல படங்களில் குணச்சித்திர வேடங்களிலும் நடித்து இரண்டுக்கிறார்.

இதுபோக நடிகர் கமலஹாசனின் மேக்கப் ஆர்டிஸ்ட் ஆகவும் வேலை செய்துள்ளார். மேலும், 2013ல் முதலில் கன்னட சீரியலில் முதல் முறையாக அறிமுகமானவர்யிருக்கிறார். இருந்துாலும் “கல்யாணப்பரிசு” சீரியல் டீம் இவருக்கு நல்ல முறையில் ஒ த்து ழைத்ததன் மூலம் அவ் சீரியல் தனக்கென்று ஒரு ரசிகர் வட்டாரத்தை பெற்றிருக்கிறார்.

இந்நிலையில், மாடர்ன் உடையில் வித விதமாக போஸ் கொடுத்துள்ள அவரது புகைப்படங்களை தன்னுடைய இன்ஸ்டா பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார் நடிகை நேஹா கவ்டா அவர்கள், தற்போது அந்த புகைப்படங்கள் அவருடைய ரசிகன்களின் கவனத்தை கவர்ந்து வருகின்றது…

Leave a Reply

Your email address will not be published.