உலகத்திலே மிக பெரிய கப்பல் எங்கு ? எப்படி?உள்ளது என்று உங்களுக்கு தெரியுமா ,இதோ அதின் முழு காணொளி .,

நம் நாட்டில் பல திறமைமிக்க மாந்தர்கள் வாழ்ந்து கொண்டு இருகின்றனர் ,அதில் ஒரு சிலர் செய்யும் செயல்கள் மட்டுமே சாதனையை மாறுகின்றது ,இது போல் இவர்கள் கண்டுபிடிப்புகள் மறக்க முடியாத ஒன்றாய் மாறிவருகின்றன ,நம் தேவைகளுக்கு தயாரிக்கப்படும் ,

இது போன்ற கருவிகள் எல்லாத்துக்கும் பயன்படும் வகையில் நம் நாட்டு விஞ்ஞானிகள் வடிவமைத்து வருகின்றனர் ,இதில் பல்வேறு விதமான தொழில் நுட்பங்களை கொண்டு வடிவமைத்து வருகின்றனர் ,பல வித தேவைக்கு ஏற்றது போல்,

இதனை மாற்றிக்கொள்ளும் பொருட்டு வடிவமைத்து வருகின்றனர் ,அந்த வகையில் உலகிலேயே மிக பெரிய கப்பலை பார்த்தீங்கன்னா வாயடைச்சி போயிடுவீங்க ,இவ்ளோ பெரிய கப்பலை எப்படி செஞ்சிருப்பாங்க என்பதே பலரின் கேள்வி குறியாகவே உள்ளது ,இதோ அதின் முழுமையான காணொளி .,

Leave a Reply

Your email address will not be published.