அடேங்கப்பா.. இதுல இப்படி ஒரு விசியம் இருக்கா..? இவளோ நாளா இது தெரியாம போச்சே…

அணைத்து வகையான சுப நிகழ்ச்சிகளுக்கும் பூ என்கிற புஷ்ப்பம் என்பது நீங்காத இடத்தை பிடித்துள்ளது ,இதனை பார்க்கும் பொழுது இதை விட வேரழகு எங்கும் இல்லை என்பது போல் தோணும் ,அணைத்து வீடுகளின் வாசலில் இதனால் மேலும் அழகு சேர்க்கப்பட்டு வருகின்றது ,

இதனை அணைத்து சுப காரியங்களுக்கு ,துன்ப நிகழ்ச்சிகளுக்கு பயன்படுத்துவர் , ஆதலால் இதில் தேவைகள் நாளுக்கு நாள் அதிகமாகி கொண்டே செல்கின்றது ,இந்த புஷ்பத்தின் வாசனை அணைத்து தரப்பினரையும் கவர்வது வழக்கம் தான் , ஒரு பொருட்களுக்கு அழகு சேர்க்கும் இந்த பூவானது பெரிய அளவிலான பங்கு வகித்து வருகின்றது ,

இதனை கட்டுவதற்கு பெண்கள் மிகவும் சிரம பட்டு வருகின்றனர் ,ஆனால் இதில் பல எளிய வழிமுறைகள் உள்ளது ஆனால் அதனை யாரும் கண்டு கொள்வது கிடையாது , இனிமேல் இந்த வழிமுறைகளை பின்பற்றி பயனடைந்து கொள்ளுங்கள் என்பதே என்னுடைய கருத்தாக உள்ளது .,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *