குட்டியான ட்ரவுஸரில் முழு தொடை தெரிய போஸ் கொடுத்துள்ள ‘மாஸ்டர்’ பட நடிகை.. உச் கொ ட்டும் ரசிகர்கள்..

கடந்த 2013ஆம் ஆண்டுமலையாள திரையுலகில் வெளியான ‘பட்டம் போல’ படத்தின் மூலம் திரையுலகில் அறிமுகமானார் தான் நடிகை மாளவிகா மோஹனன். மேலும், ‘பேட்ட’ என்ற படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவிற்கு என்ட்ரி கொடுத்தார். இந்த படத்தி நடிகர் சசிகுமார் அவர்களுக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார்.

மேலும், இந்த படத்திற்கு பிறகு தளபதி விஜய் நடிப்பில் வெளியான “மாஸ்டர்” படத்தில் நடித்திருந்தார் நடிகை மாளவிகா மோஹனன் அவர்கள். மேலும், இவர் நடிகர் தனுஷுடன் இணைந்து “மாறன்” திரைப்படத்தில் நடித்திருந்தார். இயக்குனர் கார்த்திக் நரேன் அவர்கள் இந்த படத்தை இயக்கிருந்தார்.

மேலும், சமூக வலைதளங்களில் அடிக்கடி போட்டோஷூட் நடத்தி, தன்னுடைய கவ ர்ச்சி புகைப்படங்களையும் மற்றும் விடீயோக்களை upload செய்து வருகிறார் நடிகை மாளவிகா, அந்த வகையில், குட்டியான ட்ரவுஸரில் பீச் அருகில் அமர்ந்திருக்கும் ஒரு புகைப்படத்தினை வெளியிட்டுள்ளார். இதோ அந்த போட்டோ…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malavika Mohanan (@malavikamohanan_)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *