கவ ர்ச்சி உடையில் பீச் மணலில் ஹாயாக படுத்து கி டக்கும் ‘லிங்கா’ பட நடிகை.. ஹாட் போட்டோஸ் உள்ளே..

பிரபல பாலிவுட் நடிகை சோனாக்ஷி சின்ஹா அவர்கள். பாலிவுட் திரையுலகில் முக்கியமான ஒரு நடிகை சோனாக்ஷி சின்ஹா, என்று சொல்லலாம். Dabangg என்ற படத்தில் மூலம் தன்னுடைய நடிப்பை தொடங்கிய இவர், பின்னணி பாடகி மற்றும் costueme designer ஆக கூட பணியாற்றியுள்ளார் நடிகை சோனாக்ஷி சின்ஹா. தமிழில் சூப்பர்ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் வெளியான லிங்கா படத்தில் நடித்திருந்தார் இவர்.

தற்போது 34 வயதாகும் இவர், சோசியல் மீடியாக்களில் மிகவும் அசிட்டிவாகம் வளம் வரும் பாலிவுட் நடிகைகளின் பட்டியலில் சோனாக்ஷி சின்ஹாவும் ஒருவர் என்று சொல்லலாம். அதில் தொடர்ந்து தன்னுடைய புகைப்படங்களை வெளியிட்டு மிகவும் அப்டேட் ஆக இருந்து வருகிறார் சோனாக்ஷி சின்ஹா,

மேலும், இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் மட்டும் இவரை ௨௧ மில்லியன் நபர்கள் பொல்லொவ் செய்து வருகிகிரகள். இந்நிலையில் டூ பீஸ் உடையில் பீச் மணலில் படுத்து கிடைக்கும் ஒரு சில ஹாட்டான புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார். இதோ அவர் வெளியிட்டுள்ள அந்த ஹாட் போட்டோஸ் உங்களுக்காக…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *