‘இம்புட்டு கவ ர்ச்சி கூடாது-மா’… நடிகை ஷாலு ஷம்முவின் லேட்டஸ்ட் ஹாட் வீடியோ உள்ளே..

நடிகர் சிவகார்த்திகேயன், நடிப்பில் வெளியாகி ஹிட்டான திரைப்படங்களில் ஒன்று தான் “வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம்”. மேலும் இத்திரைப்படத்தின் நடிகை ஸ்ரீதிவ்யாவுக்கு தோழியாக அதாவது துணை நடிகையாக பிரபலமானவர் தான் இளம் நடிகையான ஷாலு ஷம்மு அவர்கள்.

மேலும், இந்த படத்திற்கு முன்பு, கடந்த 2009 ஆம் ஆண்டு வெளியான “காஞ்சிவரம்” என்னும் திரைப்படத்தில் துணை நடிகையாக நடித்தார் நடிகை ஷாலு அவர்கள். மேலும், தமிழுக்கு என் ஒன்றை அழுத்தவும் படத்தில் கூட ஒரு சிறிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்தார் நடிகை ஷாலு ஷம்மு.

மேலும், சமூக வலைத்தளங்களில் அடிக்கடி தன்னுடய க வ ர்ச்சி புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் வெளியிட்டு வருகிறார் நடிகை ஷாலு . அந்த வகையில் தற்போது செம்ம கவர்ச்சியான ஒரு ட்ரெஸ்ஸில் குலுங்க குலுங்க ஆட்டம் போட்டு வீடியோ ஒன்றை பதிவிட்டுள்ளார். இதோ அந்த ஹாட் வீடியோ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *