இவ்வளவு கூட்டத்துக்கு நடுவுல இந்த பள்ளி மாணவி எப்படி குத்தாட்டம் போடுறாங்க பாருங்க .,

தற்போது வாழ்ந்து கொண்டிருக்கும் மாணவர்கள் ,மாணவிகள் கல்வி படிப்பை விட சோசியல் மீடியாகளிலே அவர்களின் நேரங்களை செலவிட்டு வருகின்றனர் ,இதனால் அவர்கக்ள் சாதிக்கும் தூரமானது சிறிது குறுகி விட்டது என்று தான் சொல்ல வேண்டும் ,அதுமட்டும் இன்றி புத்தகங்களை பார்ப்பதைவிட இன்ஸ்டாகிராமில் அவர்களின் நேரங்களி முழுவதும் செலவிட்டு,

தனை பயணியில்லாதவாறு மாற்றி விடுகின்றனர் ,முன்பெல்லாம் படிக்கவே அதிகமான பெண்கள் ஆசைப்பட்டனர் ஆனால் தற்போது வாழ்ந்து கொண்டிருக்கும் பள்ளி மாணவர்கள் ,பள்ளி மாணவிகள் எப்பொழுது பள்ளியை விட்டு நிற்பது என்று மட்டுமே யோசித்து கொண்டிருக்கின்றனர் ,

அஃது மட்டும் இல்லாமல் அவங்களுக்கு நிகராக சண்டைகளும் , நடுரோட்டில் குத்தாட்டங்களும் போட்டு வருகின்றனர் ,இத பார்த்துவரும் இணையவாசிகள் பலரும் இது போன்று செய்ய கூடிய பெண்களை கமெண்ட் பாக்ஸில் வறுத்தெடுத்து வருகின்றனர் ,இதோ அவர்களின் குத்தாட்ட காட்சிகள் .,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *