இப்படி ஒரு அழகிய பரதநாட்டிய நடனத்தை யார் தான் விரும்ப மாட்டார்கள் .?வேற லெவெலில் ஆடுறாங்க பாருங்க .,

முன்பெல்லாம் பெண்கள் பொதுவெளியில் நடனம் ஆடவும், பேசவும் தங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்தவும் ரொம்பவே தயக்கம் காட்டினார்கள். ஆனால் இன்றைய தலைமுறை பெண்கள் ரொம்பவும் தைரியத்தோடு தங்கள் திறமையை பொதுவெளியில் வெளிப்படுத்தி அசத்துகின்றனர்.

பெண்கள் விளையாட்டுத்துறையிலும் இப்போது வேற லெவலில் அசத்துகின்றனர்.அதிலும் அதெலெட்டிக் போன்ற போட்டிகள் தொடங்கி, கிரிக்கெட் வரை சர்வசாதாரணமாக விளையாடி அனைவரையும் ரசிக்க வைக்கின்றனர். ஆணுக்குப் பெண் இளைப்பிள்ளை என பாரதி பாடிய பாடலுக்கு ஏற்ப இப்போது ஆண்களைப் போலவே பெண்களும் விளையாட்டிலும் வெற்றிகளைக் குவித்து வருகின்றனர்.,

அதேபோல் இன்று பெண்கள் அனைத்துத் துறைகளிலும் சாதித்து அசத்துகின்றனர்.,சமீபத்தில் பெண்மணி ஒருவர் அவருக்கு பிடித்த நடனமான பரதநாட்டியத்தை அழகான முறையில் நடனமாடி சமூக வலைத்தளங்களில் பதிவிட்டுள்ளார் ,இந்த பதிவானது அணைத்து நடன கலைஞர்களையும் கவர்ந்து வருகின்றது என்றே தான் சொல்லவேண்டும் ,இதோ அந்த அழகிய நடனம் .,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *