தமிழ் HIT பாடல்களுக்கு அழகாக நடனமாடிய இளம் பெண்கள் , இணையத்தில் வைரலாகும் காணொளி இதோ .,

தற்போது உள்ள கால கட்டங்களில் தொலைபேசி நீங்காத இடத்தை பிடித்துள்ளது ,இதனை சாமானிய மக்களும் ,பிரபலன்களும் இந்த சீனர்களால் தயாரிக்க பட்ட செயலியான டிக் டாக் செயலியை பயன்படுத்தி பிரபலமாகி உள்ளார்,

இந்த செயலினால் பல வகையான பி ரச் னைகள் தோன்றுவதினால் இதனை இந்திய அரசாங்கத்தால் த டை செ ய்யப்ப ட்டது. மேலும், என்ன தான் டிக் டாக் app த டை செ ய்தாலும், இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் இருக்கும் ரீலிஸ் மற்றும் moj போன்றவற்றின் மூலமாக வீடியோக்களை செய்து அதை வெளியிட்ட வண்ணம் உள்ளார்கள் மக்கள்,

குறிப்பாக இளம் பெண்கள் மற்றும் ஆண்கள். மேலும், இதன் மூலமாக மக்களிடத்தில் எளிதில் ரிச் ஆகி வி டுகின்றனர் என்று சொல்லலாம். இதனை பயன்படுத்துவதினால் சிலருக்கு நன்மையையும் தோன்றுகிறது தீமையும் தோன்றுகிறது ,அந்த வகையில் தற்போது டிக் டாக்ஸ் -களின் தொகுப்பு ஒன்று இணையத்தில் வெளியாகி உள்ளது…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *