இந்த மலை ஏறுவதர்கே ஒரு தனி தைரியம் வேணும் … அப்படி என்ன கஷ்டம்னு கேக்கறீங்களா.? பார்த்த உங்களுக்கே புரியும்..

நமது வாழ்க்கை சுவாரஸ்யம் பெறுவதற்காக புது வித முயற்சிகள் எடுத்து வருகிறோம் ,அந்த வகையில் மலை ஏறுவது ,ரைடிங் செல்வது ,ட்ரெக்கிங் செல்வது , உயரத்தில் இருந்து குதிக்கும் விளையாட்டு போன்றவற்றை செய்து அவர்களின் வார இறுதி நாட்களை சந்தோஷமாக கடந்து வருகின்றனர் ,

இதனால் இவர்கள் மன அழுத்தம் நீங்கி விடுவதாக நம்புகின்றனர் ,இதற்கு தனி ஒரு நபர் மட்டும் சென்றால் சுவாரஸ்யம் இருக்காது என்று அவர்களுக்கு நெருக்கமான நபர்களை கூட்டிக்கொண்டு போவது வழக்கம் தான் ,அந்த வகையில் வெளிநாடுகளில் இது போன்ற சுவாரசியமான நிகழ்வுகளில் பங்குபெற்று ,

அதில் கொண்டாடி வருகின்றனர் ,இதனால் அவர்களுக்கு ஒரு புதுமையான அனுபவமானது கிடைத்து வருகிறது ,இதன் மூலம் வாழ்க்கையில் கவலைகள் இன்றி நின்மதியாக வாழ்ந்து வருகின்றனர் ,இவற்றை பார்க்கும் போது நமக்கே செல்ல வேண்டும் என்று ஆசையாகவே இருகின்றது ,இதோ அந்த தி கிலூட்டும் காணொளி கட்சி .,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *