ஸ்லீவ் லெஸ் பனியனில் குலுங்க குலுங்க ஆ ட்டம் போ ட்டுள்ள இன்ஸ்டா புகழ் ஸ்ரீநிஹா.. ஹாட் வீடியோ உள்ளே..

சினிமாவை பொறுத்தவரை முன்பு எல்லாம் வடநாட்டிலிருந்து கதாநாயகிகளை தேர்வு செய்து நடிக்க வைத்தனர், அதன் பின் கேரளாவில் இருந்து ஒரு சில நடிகைகளை தேர்வு செய்து நடிக்க வைத்தனர் என்று சொல்லலாம். தமிழ் சினிமாவில் நடித்துள்ள பல கதாநாயகிகள் கேரளாவை சேர்ந்தவர்கள் தான். ஆனால் தற்பொழுது, தமிழ் சினிமாவில் ஹீரோயின்களை தடை செய்யப்பட்ட டிக் டாக்,

மற்றும் அதற்கு முன்பிருந்த டப்மேஷ் மூலமாக புகழ் அ டைந்த நபர்கள் சினிமாவிற்குல் நுழைகிர்ரகள் என்று சொல்ல்லாம். அப்படி வந்தவர்களில் நடிகை ஸ்ரீநிஹா அவரும் ஒருவர். இந்த லிஸியில் நடிகை மிர்னாலி ரவி அவரும் ஒருவர். நடிகை ஸ்ரீநிஹா, மிஸ்கின் இயக்கத்தில் வெளியான “சைக்கோ” படத்தில் ஒரு சின்ன சீனில் நடித்திருந்தார்.

சோசியல் மீடியாக்களில் இவருடைய புகைப்படங்கள் எல்லாம் செம்ம ட்ரெண்ட் ஆகும் என்று சொல்ல்லாம். அடிக்கடி ஹாட்டான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு தன்னுடைய fan followers -களை கவர்ந்து வருகிறார், அந்த வகையில் தற்போது ஸ்லீவ் லெஸ் பனியன் & pant-ல் இவர் போட்ட ஆட்டம் இதோ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *