லோ நெக் உடையில் ஹாட் போட்டோசை upload செய்துள்ள நடிகை அமலா பால்.. வாயை பி ளந்து பார்க்கும் ரசிகர்கள்…

நடிகை அமலா பால், இவர் நடித்த “மைனா” படத்திலேயே கோலிவுட் ரசிகர்களால் திரும்பிப்பார்க்க வைத்தார் என்று தான் சொல்ல வேண்டும், என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும், இந்த படத்திற்கு பிறகு பல ஹிட் படங்களை கொடுத்து முன்னணி நடிகை லிஸ்டில் கொஞ்சம் நாட்கள் இருந்து வந்தார்.

அதன் பிறகு இயக்குனர் விஜயை திருமணம் செய்து கொண்டு அது விவகாரத்தில் முடிந்தது என்பது நமக்கு தெரிந்த விஷயம் தான். ஆடை படத்திற்கு பிறகு தமிழில் படங்கள் எதுவும் இவர் நடக்கவில்லை என்று தான் சொல்ல வேண்டும். அடிக்கடி எங்காவது சுற்றுலாம் செல்லும் நடிகை அமலா பால்,

தன்னுடைய சோசியல் மீடியா பக்கங்களில் சமூகவலைத்தளங்களில் க வ ர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட துவங்கினார், என்று சொல்ல்லாம். இந்நிலையில் தற்போது லோ நெக் உடையில் போஸ் கொடுத்து ஒரு சில புகைப்படங்களை தன்னுடைய இஸ்ட்ட பக்கத்தில் உப்லோஅது செய்துள்ளார் நடிகை அமலா பால் அவர்கள். இதோ அந்த ஹாட் போட்டோஸ்…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Amala Paul (@amalapaul)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *