கவ ர்ச்சி உடையில் செம்ம ஹாட்டாக இருக்கும் இளம் நடிகை ஜான்வி கபூர் ரசிகர்களை சு ண்டி இ ழுக்கும் வீடியோ உள்ளே..

கடந்த 2018 – ஆம் ஆண்டு வெளியான “தடாக்” என்ற படத்தின் மூலம் சினிமாவிற்குள் அடியெடுத்து வைத்தார் நடிகை ஜான்வி கபூர் அவர்கள். இவர், தமிழ் சினிமாவில் பிரபலமாக இருந்த நடிகைகளில் ஒருவர் மறைந்த நடிகை ஸ்ரீதேவியின் மகள், என்பது இங்கே குறிப்பிடத்தக்கது.

மேலும், நடிகை ஜான்வி கபூர் சமீபத்தில் நடித்திருக்கும் “ரூகி” என்னும் ரிலீசாகி உள்ளது. இதற்கிடையில் குட்லக் ஜெர்ரி மற்றும் தோஸ்தானா 2 போன்ற படங்களிலும் நடித்து வருகிறார், என்று சொல்லலாம். மேலும், சமீபத்தில் தனது தந்தை போனி கபூரின் தயாரிப்பில் வரவிருக்கும் திரைப்படமான மிலி (Mili) படத்தில் நடித்து மு டித்துள்ளார்.

இந்நிலையில், கவர்ச்சி உடையில் இருக்கும் இவருடைய வீடியோ ஒன்று இணையத்தில் வெளியாகி இவ்ருடைய ரசிகர்களை சு ண்டி இ ழுத்துள்ளது, என்று சொல்லலாம். சோசியல் மீடியாக்களில் உலா வரும் அந்த வீடியோ இதோ….

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Instant Bollywood (@instantbollywood)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *