இம்புட்டு கவ ர்ச்சி ஆகாது-மா.. இளம் நடிகை யாஷிகாவின் லேட்டஸ்ட் ஹாட் வீடியோ உள்ளே..!

இளம் நடிகை யாஷிகா ஆனந்த், மாடலிங் மூலம் திரையுலகிற்குள் அறிமுகமானவர். கடந்த 2016-ஆம் ஆண்டு நடிகர் ஜீவா நடித்த “கவலை வேண்டாம்” திரைப்படத்தில் நடித்துள்ள இவர், பிரபல தொலைக்காட்சி ஒன்றில் ஒளிபரப்பாகி வரும் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி வாயிலாக அனைவராலும் அறியப்பட்டார், என்று தான் சொலல் வேண்டும்.

தற்போது கடமையை செய், Bestie என்கிற படங்களில் நடித்துள்ளார். சோசியல் மீடியா பக்கங்களில் இவருக்கு ஏகப்பட்ட ரசிகர்கள் உள்ளார்கள் என்று சொல்ல்லாம். இவர் எப்போதும் இன்ஸ்டாகிராமில் கவ ர்ச்சி புகைப்படங்கள் பதிவிட்டு ரசிகர்களை கவர்ந்து வருகிறார் என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

அந்த வகையில் தற்போது தன்னுடைய மு ன்ன ழகை எ டுப்பாக காட்டி, படு சூ டான ஒரு வீடியோவை அவரது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார். இந்த வீடியோவிற்கு இவருடைய ரசிகர்கள் மற்றும் fan followers -கள் லைக்குகளை குவி த்து வருகின்றனர், என்று தான் சொல்ல வேண்டும். இதோ அவர் வெளியிட்டுள்ள அந்த ஹாட் வீடியோ…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *