கவ ர்ச்சியில் தாராளம் காட்டும் ‘இறுதிச்சுற்று’ பட நடை ரித்திகா சிங்.. வாய டைத்துப்போ ன இணையவாசிகள்..

“இறுதிச்சுற்று” படத்தின் மூலம் ஒட்டுமொத்த தமிழ் ரசிகர்களையும் தன் பக்கம் திரும்பி பார்க்க வைத்தவர் தான் ரித்திகா சிங். மேலும், இதில் சிறப்பான ஒரு விஷயம் என்னெவென்றால் ரியல் Life-ல் பாக்ஸராக இருப்பவர் இந்த படத்திலும் Boxer ஆக நடித்து இருந்தார்.

மேலும், “Oh My கடவுளே” படத்தில் நடித்ததற்காக இவருக்கு ஏகப்பட்ட ரசிகர்கள், என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும் அடுத்ததாக நடிகர் அருண் விஜய் நடிக்கும் “பாக்ஸர்”, நடிகர் அரவிந்தசாமி நடிக்கும் “வணங்காமுடி”, நடிகர் சிம்புவுடன் ஒரு படம் நடித்து வருகிறார். அதுமட்டுமில்லாமல் தற்போது தமிழ் மட்டுமில்லாமல் தெலுங்கு மற்றும் இந்தி படங்களிலும் ரித்திகா நடித்து வருகிறார்.

மற்ற நடைகளை போல சமூகவலைத்தள பக்கங்களில் தொடர்ந்து ஹாட்டான புகைப்படங்கள் மற்றும் விடீயோக்களை ஷேர் செய்யும் இவர், தற்போது மிகவும் குட்டியான லோ நெக் ஸ்லீவ் ஒன்றை அணிந்துகொண்டு தன்னுடைய மு ன்ன ழகு தெறியும் அளவிற்கு இவர் வெளியிட்டுள்ள ஹாட் போட்டோஸ், இவருடைய ரசிகர்களை ஷாக் ஆக செய்துள்ளது என்று சொல்ல்லாம்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ritika Singh (@ritika_offl)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *