வித விதமான சேலையில் போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களை மயக்கும் பிக் பாஸ் கேப்ரியல்லா… கலக்கல் போட்டோஸ் உள்ளே…

தற்போது சின்னத்திரை நடிகைகளும், அதாங்க சீரியல் actress-இம் சமூகவலைத்தளங்களில் தங்களின் புகைப்படங்களை பகிர்ந்து ரசிகர்களிடம் பிரபலமாக முயன்று வருகின்றனர். அதில் பிக் பாஸ் மூலமாக மக்களிடத்தில் அதிகமாக பிரபலமான ஒருவரான நடிகை கேப்ரியல்லாவும் ஒருவர்.

மேலும், பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சிக்கு பின் திரைப்படங்களில் நடிக்க வாய்ப்பு தேடினார். ஆனால், டிவி சீரியலில் நடிக்கத்தான் வாய்ப்பு கிடைத்தது, என்று தான் சொல்ல வேண்டும். அந்த வகையில் பிரபல தமிழ் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் ‘ஈரமான ரோஜாவே சீசன் 2’ சீரியலில் நடித்து வருகிறார்.

இந்த சீரியல் மூலம் தமிழ் ரசிகர்களின் மற்றும் சீரியல் பிரியர்கள் மனதிலும் இடம் பிடித்துள்ளார். மேலும், நடிப்பது ஒரு பக்கம் இருந்தாலும், ஒருபக்கம் தனது புகைப்படங்களை இன்ஸ்டாகிராமில் பகிர்ந்தும் வருகிறார். அந்த வகையில் தற்போது வித விதமான சேலையில் போஸ் கொடுத்து ஒரே போஸ்டில் அணைத்து புகைப்படங்களையும் போஸ்ட் செய்துள்ளார்…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Gaby (@gabriellacharlton_)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *