“இப்படியெல்லாம் போஸ் கொடுத்தா எப்படி”… பிரபல நடிகை ஷ்ரத்தா தாஸ் வெளியிட்டுள்ள Hot போட்டோஸ் உள்ளே…

நடிகை ஷ்ரத்தா தாஸ், இவரின் அறிமுக படம் 2008 ஆம் ஆண்டு தெலுங்கு திரைப்படமான சிக்காக்குலத்தில் இருந்து, ஸ்ரீகாகுளத்திலிருந்து சித்து, ஆறு மாதங்களுக்குள் மேலும் நான்கு தெலுங்கு படங்களில் விரைவாக கையெழுத்திட்டார் 2010 ஆம் ஆண்டில் சஞ்சய் புரான் சிங் சவுகான் இயக்கிய சாய் ஓம் பிலிம்ஸின் முதல் முயற்சியான லாகூரில் பாலிவுட்டில் அறிமுகமானார்.

தாஸ் நடித்த முதல் படம் லாகூர் இந்தியா-பாகிஸ்தான் உறவுகளை மையமாகக் கொண்ட இந்த படம் மார்ச் 2010 இல் வெளியிடப்பட்டது மற்றும் 42 வது உலக விழா-ஹூஸ்டன் சர்வதேச திரைப்பட விழா மற்றும் 57 வது தேசிய திரைப்பட விருதுகளில் விருதுகளை வென்றது.

மேலும், சோசியல் மீடியா பக்கங்களில் தனது கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை ஷேர் செய்வதன் மூலமாக மக்களிடத்தில் பரிச்சியமான ஒரு நடிகையாக உள்ளார் இவர். இந்நிலையில் தற்போது கவர்ச்சி அதிகமாக காட்டி சில ஹாட்டான புகைப்படங்களை தனது இன்ஸ்டா பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார் நடிகை ஷ்ரத்தா தா சுவர்கள்….

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shraddha Das (@shraddhadas43)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *